தொடர்புகளுக்கு தொலைபேசி இலக்கம் 0750973758 | மின்னஞ்சல் battimedialk@gmail.com

நான் தான் கொலை செய்து மலசல குழியில் வீசினேன்,யாழில் கைதான தாயார் கொடுத்த அதிர்ச்சி மிக்க வாக்கு மூலம்.

[vifblike]

 202 Total views

யாழில் கைதான தாயார் கொடுத்த அதிர்ச்சி மிக்க வாக்கு மூலம். ஒரு செக்கன் மல்லாகம் நீதவானே ஆடிப்போனார். மீண்டும் ஒரு முறை சொல்லுமாறு அவர் கேட்டது, அவர் அதிர்சியடைந்தார் என்பதனை நன்றாக காட்டுவதாக, சம்வத்தை நேரில் பார்த்த எமது யாழ் அதிர்வின் நிருபர் அறிவித்துள்ளார். ஆம் கள்ள தொடர்பில் தன் பிறந்தது. பிறந்த உடன் கொலை செய்து மலக் குழியில் போட்டேன் என்றார் தாயார்.

புத்தூர் கிழக்கு பகுதியில் பெற்ற குழந்தையை திருட்டுத்தனமாக மலசலகூட குழிக்குள் வீசிய பெண்ணை அச்சுவேலி பொலிஸார் கைது செய்த விடையத்தை நீங்கள் அறிந்திருப்பீர்கள்.

அதே பிரதேசத்திற்கு பொறுப்பான கிராம சேவையாளர் வழங்கிய தகவலுக்கு அமைய குறித்த பெண் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். நேற்றைய தினம் மல்லாகம் நீதவான் நீதிமன்ற நீதவான் ஆனந்தராஜா முன்னிலையில் சடலம் மீட்கப்பட்ட நிலையில் யாழ்ப்பாணம் போதனா வைத்தியசாலையின் சட்ட வைத்திய நிபுணர் உருத்திராபதி மயூரதன் முன்னிலையில் சடலம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: